A yau, masana'antun shingen amo suna raba wasu abubuwan da suka dace game da alamomin ayyuka daban-daban na
kayan katangar sauti.Cikakken alamun fasaha na kayan shingen sauti dole ne su hadu
daidaitattun samfuran masana'antu masu dacewa.
Fihirisar aikin ɗaukar sauti na kayan katangar sauti:
Kyakkyawan aikin ƙararrawa, ingantaccen ɗaukar sauti da rage amo, aikin ɗaukar sauti
Ana auna kayan katangar sauti bisa ga GBJ47-1983 “Tsarin Dakin Sauti na Reverberation Sauti.
Ƙayyadaddun Ƙirar Ƙirar Ƙarfafawa", a 125HZ, 250HZ, 500HZ, 1000HZ, 2000HZ da 4000HZ
Mitar Ƙididdigar ƙididdiga kada ta kasance ƙasa da 0.25, 0.40, 0.80, 0.95, bi da bi.
Fihirisar shingen sauti na kayan katangar sauti:
Bisa ga GBJ75-1984 "Bayyanai don Ma'auni na Ƙarfafa Sauti a Gine-gine", sautin.
rufin shingen sauti bai kamata ya zama ƙasa da 30dB ba.
Alamomin aiki na kayan shinge na snoring:
Ya kamata ya zama aji A bisa ga “Hanyar Rarraba Ayyukan Konewa na Gine-gine
Kayayyaki”.
Alamun juriya na narke-daskare na kayan katangar snoring:
Za a gudanar da aikin juriya na daskarewa daidai da hanyar 3.2.4
daskare-narke juriya a cikin 149-2003 "fadada polystyrene allon bakin ciki filastar waje thermal
tsarin insulation”.Bayan zagayowar 30, samfurin gwajin ba zai zama mai ɓata lokaci ba daga ƙwanƙwasa, fashewa da Layer
samuwar.
Lokacin aikawa: Maris 17-2020